ਅੱਧੇ ਤੋਂ ਵੀ ਘੱਟ ਰੇਟ ਵਿੱਚ ਵੇਚ ਰਿਹਾ ਹੈ ਮੋਦੀ ਦੀਆਂ ਮਹਿੰਗੀਆਂ ਕਾਰਾਂ, ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਆਨਲਾਈਨ ਅਪਲਾਈ

ਇਨਕਮ ਟੈਕਸ ਵਿਭਾਗ ਨੇ ਹੀਰਾ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਨੀਰਵ ਮੋਦੀ ਤੋਂ ਭਾਰਤੀ ਬੈਂਕਾਂ ਦੇ 13 ਹਜਾਰ ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਦੀ ਰਿਕਵਰੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ । ਇਸਦੇ ਤਹਿਤ ਈਡੀ 18 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ ਨੀਰਵ ਮੋਦੀ ਦੀ ਕੀਮਤੀ ਪੇਂਟਿੰਗ ਅਤੇ 13 ਲਗਜਰੀ ਕਾਰਾਂ ਦੀ ਵਿਕਰੀ ਕਰੇਗਾ ।ਇਸ ਨੀਲਾਮੀ ਤੋਂ 54.84 ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਦੀ ਰਕਮ ਵਸੂਲੀ ਜਾਵੇਗੀ । ਕਾਰ ਨੀਲਾਮੀ ਦੇ ਬਾਅਦ ਰਜਿਸਟਰੇਸ਼ਨ ਭਰਨ ਦਾ ਸਮਾਂ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ।Image result for modi car sale ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਲੰਦਨ ਦੀ ਕੋਰਟ ਨੇ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਨੀਰਵ ਮੋਦੀ ਦੀ ਜ਼ਮਾਨਤ ਨੂੰ ਦੂਜੀ ਵਾਰ ਰੱਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਸੀ । ਇਹਨਾਂ ਕਾਰਾਂ ਦੀ ਹੋਵੇਗੀ ਨੀਲਾਮੀ…
ਈਡੀ ਵਲੋਂ ਨੀਰਵ ਮੋਦੀ ਦੀ Rolls Royce Ghost , Porche panamera ,ਦੋ ਮਰਸਿਡੀਜ ਬੇਂਜ ,ਤਿੰਨ ਹੋਂਡਾ ਕਾਰਾ, ਟੋਯੋਟਾ ਫਾਰਚਿਊਨਰ ਅਤੇ ਇਨੋਵਾ ਵਰਗੀ ਕਾਰਾਂ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹਨ ।Image result for modi car sale ਇਹ ਸਾਰੀਆਂ ਕਾਰਾਂ ਚੰਗੀ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਹਨ ਅਤੇ ਬੋਲੀ ਵਿੱਚ ਇਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਧੇ ਤੋਂ ਵੀ ਘੱਟ ਕੀਮਤ ਵਿੱਚ ਮਿਲ ਜਾਣਗੀਆਂ,ਇਹਨਾਂ ਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਈਡੀ ਨੇ ਪੀਏਨਬੀ ਘੋਟਾਲੇ ਅਤੇ ਮਨੀ ਲਾਂਡਰਿੰਗ ਕੇਸ ਦਰਜ ਹੋਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਸੀਜ ਕੀਤਾ ਸੀ ।
ਇਸ ਵੇਬਸਾਈਟ ਉੱਤੇ ਹੋਵੇਗੀ ਕਾਰਾਂ ਦੀ ਨੀਲਾਮੀ…
ਨੀਲਾਮੀ ਦਾ ਕਾਂਟਰੈਕਟ ਮੇਟਲ ਸਕਰੈਪ ਟ੍ਰੇਡ ਕਾਰਪੋਰੇਸ਼ਨ ਲਿਮਿਟੇਡ ਸਕੈਮ ( MSTC ) ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ,ਜੋ ਕਿ ਇੱਕ ਸਟੇਟ ਓਂਡ ਈ ਕਾਮਰਸ ਕੰਪਨੀ ਹੈ । ਇਹਨਾਂ ਕਾਰਾਂ ਦੀ ਵਿਕਰੀ ਇਸ ਦੀ ਵੇਬਸਾਈਟ https://www.mstcindia.co.in/ ਉੱਤੇ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ । Image result for modi car saleਨੀਲਾਮੀ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਵਹੀਕਲ ਦੀ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਜਾਂਚ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ । ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਟੇਸਟ ਡਰਾਇਵ ਦਾ ਮੌਕਾ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ । ਨੀਲਾਮੀ ਤੋਂ ਦੋ ਹਫਤੇ ਪਹਿਲਾਂ ਕਾਰਾ ਦੀ ਕੰਡੀਸ਼ਨ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵੇਬਸਾਈਟ ਉੱਤੇ ਅਪਲੋਡ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ । ਇਸ ਵਿੱਚ ਕਾਰ ਦੀ ਕੀਮਤ , ਮੈਨਿਉਫੈਕਚਰਿੰਗ ਈਅਰ , ਕਾਰ ਦੀ ਫੋਟੋ ਅਤੇ ਹੋਰ ਡਾਕਿਊਮੇਂਟ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੋਣਗੇ ।

About admin

Check Also

ਸਰਸੇ ਵਾਲੇ ਰਾਮ ਰਹੀਮ ਨੇ ਜੇਲ੍ਹ ਚੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਣ ਦਾ ਲਾ ਲਿਆ ਪੱਕਾ ਜੁਗਾੜ,ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਖ਼ਬਰ

ਦੋ ਸਾਧਵੀਆਂ ਦਾ ਜਿਣਸੀ ਸ਼ੁਸ਼ਣ ਤੇ ਪੱਤਰਕਾਰ ਰਾਮਚੰਦਰ ਛਤਰਪਤੀ ਦੀ ਹੱਟਿਆ ਕਰਨ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ‘ਚ …

Leave a Reply

Your email address will not be published.