ਹੁਣ ਲੱਗ ਗਈਆਂ ਮੌਜਾਂ,ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਪਾਈ ਹੈ ਵੋਟ ਤਾਂ ਹੀਰੋ ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ ਇਹ ਵੱਡਾ ਫਾਇਦਾ

ਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਲੋਕਸਭਾ ਲਈ ਚੋਣਾਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਚੁੱਕਿਆ ਹਨ । ਲੋਕਸਭਾ ਲਈ ਚੋਣਾਂ ਦੇ ਮੌਕੇ ਤੇ ਦੇਸ਼ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਦੋ ਪਹਿਆ ਵਾਹਨ ਨਿਰਮਾਤਾ ਕੰਪਨੀ ਹੀਰੋ ਮੋਟੋ ਕਾਰਪ ਨੇ ਆਪਣੇ ਗਾਹਕਾਂ ਲਈ ਇੱਕ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਆਫਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਹੈ । ਇਸ ਸਕੀਮ ਦੇ ਤਹਿਤ ਵੋਟ ਦੇਣ ਵਾਲੇ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਕੰਪਨੀ ਸਿਰਫ਼ 199 ਰੁਪਏ ਵਿੱਚ ਬਾਇਕ ਸਰਵਿਸ ਕਰਾਉਣ ਦਾ ਮੌਕੇ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ ।
ਹੀਰੋ ਮੋਟੋ ਕਾਰਪ ਨੇ ਆਧਿਕਾਰਿਕ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਇਸ ਸਕੀਮ ਦੀ ਘੋਸ਼ਣਾ ਕੀਤੀ ਹੈ । ਇਸਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੋਟ ਦੇ ਕੇ ਆਪਣੀ ਉਂਗਲ ਉੱਤੇ ਲੱਗੀ ਹੋਈ ਸਾਹੀ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਨਜਦੀਕੀ ਡੀਲਰਸ਼ਿਪ ਉੱਤੇ ਦਿਖਾਉਣਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਜਿਸਦੇ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਬਾਇਕ ਦੀ ਸਿਰਫ਼ 199 ਰੁਪਏ ਵਿੱਚ ਹੀ ਸਰਵਿਸ ਕਰਵਾ ਸਕੋਗੇ । ਇਹ ਸਕੀਮ ਦੇਸ਼ ਭਰ ਵਿੱਚ ਲਾਗੂ ਹੋਵੋਗੀ ਅਤੇ ਵੋਟ ਦੀ ਤਾਰੀਖ ਦੇ ਬਾਅਦ ਅਗਲੇ ਦੋ ਦਿਨਾਂ ਤੱਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਬਾਇਕ ਨੂੰ ਸਰਵਿਸ ਕਰਵਾਉਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ ।

ਪ੍ਰਾਪਤ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਕੰਪਨੀ ਦਾ ਇਹ ਆਫਰ ਅਪ੍ਰੈਲ ਅਤੇ ਮਈ ਮਹੀਨੇ ਤੱਕ ਜਾਰੀ ਰਹੇਗਾ । ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਗਾਹਕ ਆਪਣੇ ਬਾਇਕ ਦੀ ਸਰਵਸਿੰਗ ਦੀ ਪ੍ਰੀ ਬੁਕਿੰਗ ਵੀ ਕਰਾ ਸਕਦੇ ਹਨ । ਹੀਰੋ ਮੋਟੋ ਕਾਰਪ ਨੇ ਇਹ ਯੋਜਨਾ ਦੇਸ਼ ਭਰ ਦੇ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਚੋਣ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਜਾਗਰੂਕ ਕਰਨ ਲਈ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ਹੈ ਤਾਂ ਕਿ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲੋਕ ਮਤਦਾਨ ਕਰਨ ਅਤੇ ਇਹਨਾਂ ਚੋਣਾਂ ਨੂੰ ਸਫਲ ਬਣਾਉਣ ।
ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ, ਚੋਣਾਂ ਦਾ ਪਹਿਲਾਂ ਪੜਾਅ ਕੱਲ ਯਾਨੀ 11 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ । ਹੁਣ ਹੀਰੋ ਦੇ ਗਾਹਕ ਅੱਜ ਤੋਂ ਹੀ ਇਸ ਆਫਰ ਦਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਉਠਾ ਸਕਦੇ ਹਨ । ਇਸਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਨਜਦੀਕੀ ਡੀਲਰਸ਼ਿਪ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਉਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਸਕੀਮ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਹੋਰ ਗੱਲਾਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣਗੇ ।

About admin

Check Also

ਕਿਉਂ ਮਰਨ ਦੇ ਬਾਅਦ ਸਾੜ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਲਾਸ਼, ਜਾਣੋ ਇਸਦੇ ਪਿੱਛੇ ਦਾ ਹੈਰਾਨ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਕਾਰਨ

ਅਸੀਂ ਇਹ ਸਾਰੇ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਇਕ ਵਕਤ ਆਵੇਗਾ ਜਦੋ ਅਸੀਂ ਇਸ ਦੁਨੀਆਂ ਨੂੰ ਅਲਵਿਦਾ …

Leave a Reply

Your email address will not be published.