ਹੜ੍ਹੰਬੇ ਚ’ ਫਸਿਆ ਕਣਕ ਕੱਢ ਰਿਹਾ ਨੌਜਵਾਨ ਤੇ ਮਿੰਟਾਂ ਚ’ ਹੋਇਆ ਲੀਰੋ-ਲੀਰ, ਦੇਖੋ ਤਸਵੀਰਾਂ..

ਹਡੰਬੇ ਨਾਲ ਕਣਕ ਕੱਢਦੇ ਸਮੇ ਇੱਕ ਨੌਜਵਾਨ ਹਡੰਬੇ ਵਿੱਚ ਫਸ ਗਿਆ । ਮੌਕੇ ਉੱਤੇ ਹੀ ਜਵਾਨ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ । ਹਾਦਸਾ ਅਸ਼ੋਕਨਗਰ ਜਿਲ੍ਹੇ ਦੇ ਨਈਸਰਾਏ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਹੋਇਆ । ਹਾਦਸੇ ਦੀ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲਣ ਉੱਤੇ ਪੁਲਿਸ ਪਹੁੰਚੀ ,ਪਰ ਰਾਤ ਤੱਕ ਕਾਫ਼ੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਦੇ ਬਾਅਦ ਵੀ ਲਾਸ਼ ਨਹੀਂ ਨਿਕਲ ਸਕੀ । ਕਰੀਬ 12 ਘੰਟੇ ਬਾਅਦ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਹਡੰਬੇ ਸਹਿਤ ਲਾਸ਼ ਨੂੰ 23 ਕਿਮੀ ਦੂਰ ਸ਼ਾਢੌਰਾ ਪੋਸਟਮਾਰਟਮ ( ਪੀਏਮ ) ਕਰਾਉਣ ਲਈ ਭੇਜਿਆ ।ਪਹਿਲਾਂ ਤਾਂ ਡਾਕਟਰਾਂ ਨੇ ਲਾਸ਼ ਕੱਢਣ ਤੋਂ ਹੀ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਇਨਕਾਰ – ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ ਪੱਪੂ ਜਾਟਵ ਪਿਤਾ ਮੌਜਾ ( 33 ) ਆਪਣੇ ਟਰੇਕਟਰ ਅਤੇ ਹਡੰਬੇ ਨਾਲ ਕਣਕ ਕੱਢ ਰਿਹਾ ਸੀ । ਕਣਕ ਕੱਢਦੇ ਸਮੇ ਕਣਕ ਦਾ ਰੁੱਗ ਫਸ ਗਿਆ, ਜਿਸਨੂੰ ਪੱਪੂ ਨੇ ਚੱਲਦੇ ਹਡੰਬੇ ਤੋਂ ਹੀ ਖਿੱਚਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ , ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਉਹ ਆਪ ਵੀ ਹਡੰਬੇ ਵਿੱਚ ਫਸ ਗਿਆ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਕਈ ਟੁਕੜੇ ਹੋ ਗਏ । ਮ੍ਰਿਤਕ ਦੇ ਭਰਾ ਭਾਗੀਰਥ ਨੇ 100 ਤੇ ਸੂਚਨਾ ਦਿੱਤੀ ।ਪੁਲਿਸ ਮੌਕੇ ਉੱਤੇ ਪਹੁੰਚੀ ਪਰ ਮ੍ਰਿਤਕ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਹਡੰਬੇ ਵਿੱਚੋ ਨਹੀਂ ਨਿਕਲ ਸਕੀ । ਇਸਦੇ ਬਾਅਦ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਲਾਸ਼ ਨੂੰ ਥਰੇਸਰ ਸਮੇਤ ਹੀ ਪੀਏਮ ਲਈ ਸ਼ਾਢੌਰਾ ਭੇਜਿਆ । ਸ਼ਾਢੌਰਾ ਵਿੱਚ ਡਾਕਟਰ ਸ਼ਿਵਰਾਜ ਸਿੰਘ ਨੇ ਲਾਸ਼ ਦਾ ਪੀਏਮ ਕਰਨ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ , ਪਰ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਵਾਰ-ਵਾਰ ਕਹਿਣ ਉੱਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਹਡੰਬੇ ਦਾ ਕਵਰ ਉੱਤੇ ਖੁਲਵਾਇਆ ਅਤੇ ਉਲਟਾ ਘੁਮਾ ਕੇ ਲਾਸ਼ ਨੂੰ ਕੱਢਿਆ । ਇਸਦੇ ਬਾਅਦ ਪੋਸਟਮਾਰਟਮ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ ।ਅਰਥੀ ਦੇ ਕਈ ਟੁਕੜੇ ਹੋ ਗਏ – ਇਸ ਸੰਬੰਧ ਵਿੱਚ ਪੁਲਿਸ ਅਧਿਕਾਰੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਅਸੀਂ ਮੌਕੇ ਉੱਤੇ ਥਰੇਸਰ ਵਿੱਚ ਫਸੇ ਅਰਥੀ ਨੂੰ ਕੱਢਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ , ਪਰ ਲਾਸ਼ ਬੁਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਫਸੀ ਸੀ । ਲਾਸ਼ ਦੇ ਕਈ ਟੁਕੜੇ ਹੋ ਗਏ ਸਨ ।

About admin

Check Also

ਸਰਸੇ ਵਾਲੇ ਰਾਮ ਰਹੀਮ ਨੇ ਜੇਲ੍ਹ ਚੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਣ ਦਾ ਲਾ ਲਿਆ ਪੱਕਾ ਜੁਗਾੜ,ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਖ਼ਬਰ

ਦੋ ਸਾਧਵੀਆਂ ਦਾ ਜਿਣਸੀ ਸ਼ੁਸ਼ਣ ਤੇ ਪੱਤਰਕਾਰ ਰਾਮਚੰਦਰ ਛਤਰਪਤੀ ਦੀ ਹੱਟਿਆ ਕਰਨ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ‘ਚ …

Leave a Reply

Your email address will not be published.