ਧਰਮਿੰਦਰ ਦੀ ਕੈਪਟਨ ਨਾਲ ਯਾਰੀ – ਇਕੱਠੇ ਬੈਠ ਲਾਉਣਗੇ Patiala Peg

ਲੋਕ ਸਭਾ ਚੋਣਾ ਦਾ ਅੱਜ ਆਖਰੀ ਦਿਨ ਹੈ ਤੇ ਹਰ ਲੀਡਰ ਵੋਟਾਂ ਲੇਣ ਲਈ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵੱਡੇ ਵੱਡੇ ਲਾਰੇ ਲਾ ਰਹੇ ਨੇ। ਸੰਨੀ ਦਿਓਲ ਦੇ ਹੱਕ ਵਿੱਚ ਚੋਣ ਪ੍ਰਚਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਧਰਮਿੰਦਰ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਕੈਪਟਨ ਅਮਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਨਾਲ ਬਹਿਕੇ ਨਾਲ ਪਟਿਆਲਾ ਪੈੱਗ ਲਾਉਂਦੇ ਹੋਏ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਕੰਮ ਕਰਵਾਉਣਗੇ। ਧਰਮਿੰਦਰ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਕੰਮ ਕਰਵਾਉਣ ਲਈ ਜੇ ਓਹਨਾ ਨੂੰ ਮੋਦੀ ਤੱਕ ਜਾਂ ਸੈਂਟਰ ਸਰਕਾਰ ਤੱਕ ਜਾਣਾ ਪਿਆ ਤਾਂ ਉਹ ਓਥੇ ਤਾਂ ਜਾਣਗੇ ਹੀ ਪਰ ਜੇਕਰ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਕੈਪਟਨ ਅਮਰਿੰਦਰ ਤੱਕ ਕੋਈ ਕੰਮ ਪਿਆ ਤਾਂ ਵੀ ਉਹ ਕੈਪਟਨ ਨਾਲ ਕੋਲ ਬਹਿਕੇ ਪਟਿਆਲਾ ਪੈੱਗ ਲਾਉਂਦੇ ਹੋਏ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਕੰਮ ਕਰਵਾਉਣਗੇ ਕਿਉਂਕਿ ਕੈਪਟਨ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਚੰਗੇ ਦੋਸਤ ਹਨImage result for dharmendra with captain amarinder। ਧਰਮਿੰਦਰ ਦਾ ਇਹ ਬਿਆਨ ਇੱਕ ਪਾਸੇ ਨਸ਼ਿਆਂ ਨੂੰ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਹੈ ਕਿ ਇੱਕ ਪਾਸੇ ਪੰਜਾਬ ਨਸ਼ਿਆਂ ਚ ਗਰਕ ਰਿਹਾ ਤੇ ਧਰਮਿੰਦਰ ਪੈਗ ਲਾਉਂਦੇ ਹੋਏ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਕੰਮ ਕਰਵਾਉਣਗੇ। Image result for dharmendra with captain amarinderਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਕੈਪਟਨ ਤੇ ਧਰਮਿੰਦਰ ਦੀ ਦੋਸਤੀ ਵੀ ਦਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਵੋਟਾਂ ਵਿਚ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਤਾਹਨੇ-ਮਿਹਣੇ ਸਿਰਫ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਬੇਵਕੂਫ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਹਨ,ਅਸਲ ਵਿਚ ਇਹ ਸਭ ਰਲੇ ਕਬੂਤਰ ਹੀ ਨੇ।

About admin

Check Also

ਸਰਸੇ ਵਾਲੇ ਰਾਮ ਰਹੀਮ ਨੇ ਜੇਲ੍ਹ ਚੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਣ ਦਾ ਲਾ ਲਿਆ ਪੱਕਾ ਜੁਗਾੜ,ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਖ਼ਬਰ

ਦੋ ਸਾਧਵੀਆਂ ਦਾ ਜਿਣਸੀ ਸ਼ੁਸ਼ਣ ਤੇ ਪੱਤਰਕਾਰ ਰਾਮਚੰਦਰ ਛਤਰਪਤੀ ਦੀ ਹੱਟਿਆ ਕਰਨ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ‘ਚ …

Leave a Reply

Your email address will not be published.