ਮਿਲੋ ਤੁਸੀਂ ਵੀ Pakistan ਦੇ ਲੱਖੇ ਸਿਧਾਣੇ ਨੂੰ….

ਲੱਖੇ ਸਿਧਾਣੇ ਬਾਰੇ ਹਰ ਪੰਜਾਬੀ ਵਾਕਿਫ ਹੈ। ਭਾਵੇਂ ਅੱਗੇ ਪੁਲਿਸ ਹੋਵੇ ਤੇ ਭਾਵੇਂ ਕੋਈ ਲੀਡਰ,ਲੱਖਾਂ ਸਿੱਧਾ ਹੋ ਕੇ ਜਵਾਬ ਮੰਗਦਾ ਹੈ। ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਫੇਸਬੁੱਕ ਤੇ ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਲਿਖਿਆ ਹੋਇਆ ਕਿ ਇਹ ਹੈ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਦਾ ਲੱਖਾ ਸਿਧਾਣਾ। ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਪੁਲਿਸ ਇੱਕ ਬੰਦੇ ਨੂੰ ਧੱਕੇ ਨਾਲ ਗਿਰਫ਼ਤਾਰ ਕਰਕੇ ਲਿਜਾਣ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਦਾ ਇਹ ਲੱਖਾਂ ਸਿਧਾਣਾ ਆਗਿਆ ਸਾਹਮਣੇ ਤੇ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਟੁੱਟ ਕੇ ਪੈ ਗਿਆ। ਨਾਲ ਹੀ ਇਸ ਬੰਦੇ ਨੇ ਪੁਲਿਸ ਵਲੋਂ ਲਈ ਰਿਸ਼ਵਤ ਨੂੰ ਵੀ ਨੰਗਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ।
Image result for lakha sidhana

ਲੱਖੇ ਸਿਧਾਣੇ ਬਾਰੇ ਹਰ ਪੰਜਾਬੀ ਵਾਕਿਫ ਹੈ। ਭਾਵੇਂ ਅੱਗੇ ਪੁਲਿਸ ਹੋਵੇ ਤੇ ਭਾਵੇਂ ਕੋਈ ਲੀਡਰ,ਲੱਖਾਂ ਸਿੱਧਾ ਹੋ ਕੇ ਜਵਾਬ ਮੰਗਦਾ ਹੈ। ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਫੇਸਬੁੱਕ ਤੇ ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਲਿਖਿਆ ਹੋਇਆ ਕਿ ਇਹ ਹੈ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਦਾ ਲੱਖਾ ਸਿਧਾਣਾ। ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਪੁਲਿਸ ਇੱਕ ਬੰਦੇ ਨੂੰ ਧੱਕੇ ਨਾਲ ਗਿਰਫ਼ਤਾਰ ਕਰਕੇ ਲਿਜਾਣ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਦਾ ਇਹ ਲੱਖਾਂ ਸਿਧਾਣਾ ਆਗਿਆ ਸਾਹਮਣੇ ਤੇ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਟੁੱਟ ਕੇ ਪੈ ਗਿਆ। ਨਾਲ ਹੀ ਇਸ ਬੰਦੇ ਨੇ ਪੁਲਿਸ ਵਲੋਂ ਲਈ ਰਿਸ਼ਵਤ ਨੂੰ ਵੀ ਨੰਗਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ।

About admin

Check Also

ਸਰਸੇ ਵਾਲੇ ਰਾਮ ਰਹੀਮ ਨੇ ਜੇਲ੍ਹ ਚੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਣ ਦਾ ਲਾ ਲਿਆ ਪੱਕਾ ਜੁਗਾੜ,ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਖ਼ਬਰ

ਦੋ ਸਾਧਵੀਆਂ ਦਾ ਜਿਣਸੀ ਸ਼ੁਸ਼ਣ ਤੇ ਪੱਤਰਕਾਰ ਰਾਮਚੰਦਰ ਛਤਰਪਤੀ ਦੀ ਹੱਟਿਆ ਕਰਨ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ‘ਚ …

Leave a Reply

Your email address will not be published.